An Bayani na YotaPhone

An Bayani na YotaPhone

YotaPhone wayar hannu ne mai dual wanda yake hade ne da wayoyin komai da ruwan ka da mai karanta e-Reader, abin da wannan salula ke bayarwa na iya zama babbar dama. Karanta cikakken bita don ƙarin sani.

 

description

Bayanin YotaPhone ya hada da:

  • 7GHz dual-core processor
  • Android 4.2 tsarin aiki
  • 2GB RAM, 32GB na ciki ajiya kuma babu ragar fadada don ƙwaƙwalwar waje
  • Tsawon 6mm; 67mm nisa da 9.99mm kauri
  • Nuni na 3 inch da 1,280 x 720 pixels sun nuna ƙuduri
  • Yana auna 146g
  • Farashin £400

Gina

  • Wayar hannu tana da zane mai kyau.
  • Abubuwan jiki suna filastik amma yana jin dawwama a hannu.
  • Yakan yi kauri kadan a sashin layi idan aka kwatanta da na sama.
  • Wayar ta hannu tana da allo a gabanta wani kuma a bayan sa.
  • Akwai bezel da yawa a sama da ƙasa da allo wane nau'in ƙara haɓaka tsawon salula.
  • Akwai 'yankin taɓawa' ƙarƙashin allo.
  • Allon da ke bayan baya yayi kadan.

A1

nuni

Kayan hannu yana ba da allon dual. A gaba akwai misali na Android amma a baya akwai allo na e-ink.

  • Allon wayar salula a gaban yana da nuni na inci 4.3.
  • Yana bayar da ƙudurin nuni na 1,280 x 720
  • Lura da farashin ƙudurin nuni ba kyau sosai.
  • Resolutionududin allon e-ink shine pixels 640 x 360, wanda yake ƙasa sosai kamar yadda yakamata a yi amfani da wannan allon don karatun eBook.
  • Rubutun wani lokaci yana da ɗan haske.
  • Gurbin e-inkati ba shi da hasken da aka gina a ciki. Da dare za ku buƙaci ƙarin haske.

A3

 

kamara

  • Akwai kyamarar megapixel 13 a baya. An sararin samaniya a ƙasan wayar.
  • Gaban yana ɗaukar kyamarar megapixel 1 wanda kawai ya isa don kiran bidiyo.
  • Kyamarar baya tana bada kyawawan hotuna.
  • Za a iya yin bidiyon a 1080p.

processor

  • 7GHz dual-core processor yana cika ta 2 G RAM.
  • Kodayake processor yana da ƙarfi amma ba zai iya sarrafa multitasking sosai ba.
  • A wasu lokuta wasan kwaikwayon yana da rauni sosai. Tsarin YotaPhone na gaba zai buƙaci processor mai ƙarfi idan yana son yin nasara.

Orywaƙwalwar ajiya & Baturi

  • YotaPhone ya zo tare da 32 GB na ginin a ajiya.
  • Ba za'a iya inganta ƙwaƙwalwar ajiyar ba kamar yadda babu shingen fadada.
  • Batirin yana mediocre, zai same ku ta hanyar amfani da frugal amma tare da amfani mai yawa ana iya buƙatar saman rana.

Features

  • Babban rashin jin daɗin wayar salula shine gaskiyar cewa yana gudanar da Android 4.2; la'akari da amfanin abin hannun wayoyin hannu na yanzu an dawo dashi kwanan shi.
  • Allon e-ink na kan allo sai 'yi murmushi don Allah' lokacin da kake amfani da kyamarar baya; yana da kyau taɓawa don tunatar da mutane cewa suna buƙatar kyan gani.
  • Abun mai tsarawa yana da matukar taimako. Kuna iya duba alƙawarin ku ta hanyar sharewa kan 'yankin taɓawa' a ƙasa na allo.
  • Allon biyun na iya sadarwa zuwa wasu lokuta misali zufa zuwa ƙasa tare da yatsunsu biyu na iya aika komai kayan da kake kallo akan allon Android zuwa allon e-ink, zai iya kasancewa jerin abubuwanda kake yi ko kuma zai iya zama taswira. Zai tsaya a wurin koda wayar tana cikin jiran aiki ko a kashe.
  • Allon e-ink din baya amfani da wani iko sai lokacin da za'a sake wartsake shi.

Kwayar

Abu na farko da za a iya faɗi shi ne cewa wayar ta hannu tana da tsada sosai, koda kuwa tana bayar da tagwayen allo to har yanzu tana jin tsada sosai. YotaPhone ya zo da sabon ra'ayi wanda yake da ban sha'awa sosai amma har yanzu yana buƙatar ci gaba mai yawa. Shafin allon e-ink din yana da kasa sosai, yana buƙatar gina a cikin haske kuma sadarwa tsakanin allon fuska yana buƙatar wasu aiki. Twoauki na biyu na wannan wayar hannu na iya zama mai matukar gamsarwa.

A2

 

Yi tambaya ko so in raba abubuwan kwarewa?
Zaka iya yin haka a cikin sashin sashen sharhi da ke ƙasa

AK

[embedyt] https://www.youtube.com/watch?v=ONlogtkYe2Q[/embedyt]

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!