An Bayani na Yotaphone 2

Kusa da Duban Bayanin Yotaphone 2

A1

Yota ya fito da wayoyin hannu biyu-biyu waɗanda haɗin wayar hannu ne da e-reader. Wannan wani inganci ne da ya bambanta su da sauran wayoyin hannu da ke kasuwa. Wayar hannu ta farko a cikin wannan jerin ba ta yi nasara sosai ba; wayar hannu ta biyu za ta iya isar da isasshiyar isashen nasara? Karanta cikakken bita don sanin amsar.

description

Bayanin YotaPhone 2 ya haɗa da:

  • 3GHz quad-core processor
  • Android 4.4.4 tsarin aiki
  • 2GB RAM, 32GB na ciki ajiya kuma babu ragar fadada don ƙwaƙwalwar waje
  • Tsawon 144mm; 5mm nisa da 8.9mm kauri
  • Nuni na 0-inch da 1080 x 1920 pixels suna nuna ƙuduri
  • Yana auna 140g
  • Farashin £549

 

Gina

  • Zane na wayar hannu ya ɗan fi Yotaphone kyau.
  • An zagaya sasanninta wanda ke sa shi jin daɗi ga hannaye.
  • A gaban wayar hannu tana da madaidaicin allo kamar sauran wayoyi masu wayo yayin da a baya akwai allon e-ink.
  • Akwai nau'i-nau'i masu yawa a sama da ƙasa da allon wanda ya sa ya yi tsayi sosai.
  • An lulluɓe wayar gaba ɗaya cikin kayan filastik. Zaɓin filastik ba shi da kyau sosai, yana jin arha. Karamin karfe zai yi kyau.
  • Ba ya jin ɗorewa sosai kuma an lura da ƴan sassauƙa da creaks lokacin da aka danna sasanninta.
  • Ana iya samun maɓallin wuta da ƙarar a gefen dama.
  • Makullin wayar kai yana zaune a saman gefen.
  • Ana iya samun tashar USB ta Micro a gefen ƙasa.
  • Masu magana guda biyu suna nan a gefen ƙasa, ɗaya a kowane gefe na tashar USB micro. Suna samar da sauti mai kyau amma fiye da sau da yawa an rufe su da hannayenmu.
  • Akwai ramin don Nano-SIM a gefen hagu.
  • Ba za a iya cire farantin baya ba don haka baturin shima baya iya cirewa.
  • Ana samun na'urar cikin launuka biyu na baki da fari.

A3

nuni

Kayan hannu yana ba da allon dual. A gaba akwai misali na Android amma a baya akwai allo na e-ink.

  • AMOLED allon da ke gaba yana da nuni na inci 5.
  • Yana bayar da ƙudurin nuni na 1080 x 1920
  • Nunin yana da kyau.
  • Launuka suna da haske da kaifi. Tsabtace rubutu kuma yana da kyau.
  • Matsakaicin allon e-ink mai inci 5 shine 540 x 960 pixels.
  • Wannan allon yana zama mai gajiyawa bayan tsawaita karatu.
  • Wani lokaci yana da ɗan rashin amsawa.
  • Ana iya daidaita allon e-tawada daidai da bukatunmu.
  • Gurbin e-inkati ba shi da hasken da aka gina a ciki. Da dare za ku buƙaci ƙarin haske.

A2

 

kamara

  • Akwai kyamarar megapixel 8 a baya
  • A fascia yana da 2 megapixel kamara.
  • Kyamarar baya tana ba da hotuna masu kyau amma wani lokacin launuka suna shuɗe saboda ƙarancin yanayin haske.
  • Ka'idar kamara tana da tweaks da yawa.
  • Za a iya yin bidiyon a 1080p.

processor

  • 3GHz quad-core processor yana cike da 2G RAM.
  • Gudanarwa ba shi da jinkiri. Multitasking ya sa Yotaphone 1 ya zama kasala amma Yotaphone 2 ya shawo kan wannan matsalar tare da na'ura mai ƙarfi.

Orywaƙwalwar ajiya & Baturi

  • YotaPhone ya zo tare da 32 GB na ginin a ajiya.
  • Ba za'a iya inganta ƙwaƙwalwar ajiyar ba kamar yadda babu shingen fadada.
  • Batirin 2500mAh yana da ƙarfi sosai; zai sami ku ta hanyar cikakken ranar amfani mai nauyi.

Features

  • Wayar hannu tana gudanar da Android KitKat.
  • Ke dubawa galibi ba fata bane.
  • Akwai ƙa'idodin Yota da yawa waɗanda ke da taimako sosai.
  • Yawancin aikace-aikacen suna can don taimakawa amfani da allon na biyu.

hukunci

Yotaphone 2 yana da yuwuwar yin nasara sosai. Yota ya yi ƙoƙari ya sadar da mafi kyawun komai; mai sauri processor, baturi mai ɗorewa da nuni mai ban sha'awa, ba shakka akwai 'yan kurakurai kamar rashin katin microSD da chassis na filastik amma ana iya manta da su cikin sauƙi. Idan kuna sha'awar samun allo biyu to kuna iya sha'awar wannan yarjejeniyar.

A3

 

Yi tambaya ko so in raba abubuwan kwarewa?
Zaka iya yin haka a cikin sashin sashen sharhi da ke ƙasa

AK

[embedyt] https://www.youtube.com/watch?v=ONlogtkYe2Q[/embedyt]

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!