Tushen Wayar Android Galaxy S5 & Sanya TWRP

Tushen wayar Android akan Samsung Galaxy S5 an sabunta shi zuwa sabon sigar Android OS, wanda shine Android 6.0.1 Marshmallow, watanni kadan baya. Abin farin ciki, an samar da wannan firmware ga kusan duk bambance-bambancen na Galaxy S5, yana ba da damar masu biyan kuɗi da yawa su ji daɗin ingantaccen software. Sabbin sabuntawar Marshmallow na Galaxy S5 ya ba da sabuwar rayuwa ga wannan na'urar ta hanyar gabatar da sabon ƙirar mai amfani da tarin sabbin abubuwa waɗanda suka sabunta ƙwarewar mai amfani.

Jagoran mai zuwa yana taimaka muku dawo da tushen hanyar wayar Android akan Samsung Galaxy S5 ɗinku da ke gudana akan Marshmallow. Hakanan yana bayanin yadda ake kunna sabuwar farfadowar al'ada ta TWRP don ba da damar shigar da aikace-aikacen al'ada akan na'urar ku. Jagoran ya shafi duk bambance-bambancen na Galaxy S5. Kawai bi jagorar a hankali kuma kuna da kyau ku tafi.

Tushen Wayar Android

Ga wasu muhimman abubuwan da ya kamata ku tuna

  1. Yi wannan jagorar akan ƙayyadadden ƙirar Galaxy S5 a ƙasa. Idan kun gwada ta akan kowace na'ura, kuna haɗarin yin tubali.
  2. Tabbatar cewa ana cajin wayarka zuwa akalla 50% don hana matsalar wuta yayin walƙiya.
  3. Idan zaɓuɓɓukan haɓaka na na'urarku suna da dama, kunna Debugging USB da Buɗewar OEM. Koyaya, idan na'urarka ta makale a cikin wani yanayi na musamman, zaku iya tsallake wannan matakin.
  4. Don yin taka tsantsan, ɗauki madadin mahimman rajistan ayyukan kiran ku, saƙonnin SMS, da Lambobin sadarwa.
  5. Idan kun ƙaddamar da Samsung Kies akan kwamfutarka, rufe shi.
  6. Idan yana aiki, kashe Firewall ɗinku da software na Anti-virus.
  7. Don haɗa kwamfutarka da wayarka, yi amfani da kebul na bayanan OEM.
  8. Don hana kowane kuskure, bi wannan jagorar a hankali.

Disclaimer: Hanyoyin da aka ambata a cikin jagorar mai zuwa an keɓance su sosai kuma masana'antun na'ura ba su amince da su ba. Mu ko masana'antun na'urar ba za a iya ɗaukar alhakin duk wani ɓarna da ka iya faruwa ba. Ci gaba da haɗarin ku.

Zazzagewar da ake buƙata

  • Download kuma shigar da direbobin USB na Samsung.
  • Download kuma cire Odin3 flashtool.
  • Don samun fayil ɗin .tar, saukewa kuma cire CF-Autoroot wanda ya dace da na'urarka.
  • Zazzage sabuwar TWRP Recovery.img.tar takamaiman ga na'urar ku.
    • Download don SM-G900F, SM-G900W8, SM-G900T, SM-G900M, SM-G900P, SM-G900V, SM-G900I na'urorin a cikin Ƙasashen Duniya, Amurka, da yankunan Oceanic.  
    • Download don na'urar Duos ta Duniya, SM-G900FD.
    • Download akwai don SM-G9006V, SM-G9008V, SM-G9006W, SM-G9008W, SM-G9009W na'urorin a China da China Duos.
    • Za ka iya Download don na'urorin SCL23 da SC-04F a Japan.
    • downloads Akwai don SM-G900K, SM-G900L, SM-G900S na'urorin a Koriya.

Tushen Wayar Android akan Samsung Galaxy S5

  1. Shiga cikin fayil ɗin Odin3 V3.10.7.exe da aka cire akan PC ɗin ku kuma fara shi.
  2. Shigar da yanayin zazzagewa akan wayarka ta hanyar kashe ta, sannan ka riƙe maɓallin saukar da ƙara, Home, da maɓallin wuta, sannan a ƙarshe danna maɓallin ƙara.
  3. Haɗa wayarka zuwa PC ɗinka a halin yanzu, kuma tabbatar da idan ID: COM akwatin akan Odin3 ya zama shuɗi, ma'ana wayarka tayi nasarar haɗi.
  4. Je zuwa Odin kuma danna shafin 'AP', sannan zaɓi fayil ɗin CF-Autoroot.tar, wanda zai ɗauki ƴan daƙiƙa kaɗan don lodawa a Odin3.
  5. Cire alamar zaɓin sake yi ta atomatik idan an kunna shi, yayin kiyaye duk sauran zaɓuɓɓuka a cikin Odin3 kamar yadda yake.
  6. Yanzu kun shirya don kunna tushen fayil ɗin. Kawai danna maɓallin farawa a Odin3 kuma jira tsari don kammala.
  7. Bayan akwatin tsari da ke sama ID: Akwatin COM yana nuna hasken kore kuma tsarin walƙiya ya cika, cire haɗin na'urarka.
  8. Da hannu zata sake kunna wayarka yanzu ta hanyar cire baturin, sake shigar da shi, da kunna na'urarka.
  9. Duba aljihunan aikace-aikacen SuperSu kuma zazzagewa BusyBox daga Play Store.
  10. Tabbatar da samun tushen tushen ta amfani da Akidar Checker app.
  11. Wannan ya ƙare aikin. Yanzu kun shirya don bincika buɗaɗɗen tsarin aiki na Android.

Shigar da farfadowar TWRP akan Galaxy tare da Android 6.0.1 Marshmallow

  1. Kaddamar da Odin3 V3.10.7.exe fayil da kuka ciro a baya akan kwamfutarka.
  2. Kuna buƙatar sanya wayarka cikin yanayin zazzagewa. Don cimma wannan, kashe wayar gaba ɗaya, sannan danna maɓallin ƙara ƙasa + Home + Power Key. Lokacin da wayar ta fara tashi, danna maɓallin Ƙara ƙara don ci gaba.
  3. Yanzu, ya kamata ka haɗa wayarka zuwa PC. Idan an haɗa wayarka daidai, akwatin ID: COM da ke saman kusurwar hagu na Odin3 zai zama shuɗi.
  4. Na gaba, zaɓi shafin “AP” dake cikin Odin kuma zaɓi fayil ɗin twrp-xxxxxx.img.tar. Yana iya ɗaukar 'yan daƙiƙa kaɗan don Odin3 don loda wannan fayil ɗin.
  5. Idan an zaɓi zaɓin sake yi ta atomatik, cire shi kuma duk sauran zaɓuɓɓuka a cikin Odin3 yakamata a bar su kamar yadda suke.
  6. Yanzu kun shirya don fara aiwatar da walƙiya na farfadowa. Kawai danna maɓallin farawa a Odin3 kuma jira tsari don kammala.
  7. Bayan akwatin tsari da ke sama ID: Akwatin COM yana nuna haske mai haske wanda ke nuna cewa tsarin walƙiya ya cika, cire haɗin na'urarka.
  8. Cire baturin daga wayarka don kashe shi.
  9. Sake shigar da baturin kuma tada na'urarka zuwa yanayin farfadowa ta latsawa da riƙe Ƙarar Ƙarar, Ƙarfi, da Maɓallan Gida a lokaci guda. Na'urarka zata fara tashi a yanayin farfadowa.
  10. Yanzu zaku iya aiwatar da duk wani aikin da kuke so ta amfani da dawo da al'ada. Fatan alkhairi agareku.

Jin kyauta don yin tambayoyi game da wannan post ta hanyar rubuta a cikin sashin sharhi da ke ƙasa.

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!