Binciken ThL 5000

A1

Binciken ThL 5000

Tsawon rayuwar baturi wani muhimmin fasali ne wanda yawancin masu amfani da wayar salula ke so. Ko da yake fasahar wayoyi suna haɓakawa, ƙarfin baturi bai canza sosai ba. Wani lokaci yana jin cewa kawai hanyar da kawai mai kera wayoyi zai ba da tsawon rayuwar batir shine haɗa da babban baturi, kuma wannan ita ce hanyar da ThL ta ɗauka tare da ThL 5000.

A cikin kallo, fasalulluka na ThL 5000 sune:

• Nuni mai inci 5, cikakken HD
• MediaTek octa-core processor wanda aka rufe a 20.Ghz tare da 2 GB RAM
• Kyamarar 13 MP
• Naúrar baturi 5000 mAh
Bari mu kalli waɗannan da wasu fasalulluka na ThL 5000.

Design

• Girman ThL 5000 shine 145x 73 x 8.9 mm kuma yana nauyin gram 170
• ThL 5000 yana da ɗan faɗi kaɗan kuma ya fi tsayi fiye da Nexus 5. Wannan don ɗaukar babban baturi amma ba haka bane babban bambanci.
• Saboda girman baturi, mutane da yawa na iya tunanin ThL 5000 zai yi kauri amma a zahiri ya fi Nexus 5 sirara.
• Tsarin bai canza da yawa daga na'urorin ThL da suka gabata ba. Kayan kunne da kyamarar gaba suna saman allon. Ƙarshen allon yana da maɓallan capacitive guda uku, maɓallin gida, maɓallin menu da maɓallin baya.
• A saman wayar akwai tashar USB wanda za'a iya amfani dashi don caji da canja wurin bayanai. Hakanan madaidaicin sauti na mm 3.5 yana saman wayar.

• A bayan wayar an sanya kyamarar MP 13 tare da filasha LED. Bayan kuma yana da ƙaramin gasasshen magana.
• Dama na wayar yana da ƙarar ƙara yayin da hagu yana da maɓallin wuta.
• Zane yana da sumul kuma wayar tana da dimple ɗin filastik na waje.
A3
• ThL 5000 ya zo cikin baki ko fari.

nuni

• Nunin ThL 5000 inch 5 ne tare da cikakken ƙudurin HD (1920 x 1080)
• Nunin IPS yana samun ma'ana mai kyau kuma yana da kyakkyawan haifuwa mai launi.
• Allon a bayyane yake kuma mai kaifi tare da babban daki-daki da rubutu mara kyau.
• Corning Gorilla Glass 3 yana kare nuni

Performance

• ThL 5000 na amfani da MediaTek octa-core processor
• Yana gudana a kusa da 2.0 GHz, processor na ThL 5000 shine mafi sauri zuwa yanzu don na'urar ThL.
• Octa-cores da ake amfani da su sune ARM Cortex-A7 cores waɗanda aka ce sun fi sauran ƙarfi ƙarfi. Ta amfani da Cortex-A7 cores, MediaTek processor yana iya samar da babban aiki mai sauri tare da ƙarancin magudanar baturi.
• ThL 5000 yana da maki AnTuTu na 28774
• Lokacin da aka gwada tare da Epic Citadel, ThL 5000 ya zira maki 50.3 firam a sakan daya akan Saitin Babban Ayyuka. A cikin ingantaccen saitin inganci, yana maki 50.1fps
• Wayoyin ThL da suka gabata sun sami matsala tare da GPS da Bluetooth suna aiki a lokaci ɗaya, an kawar da wannan fiye ko žasa a cikin ThL 5000. Yayin da akwai wasu stuttering da lag a cikin Bluetooth lokacin da app mai alaka da GPS ya fara, amma wannan yana ɗaukar 'yan seconds kawai.
• GPS gabaɗaya yana aiki da kyau kamar yadda kamfas ɗin ke yi.

Baturi

• Baturin ThL shine naúrar 5000 mAh. Wannan babban baturi ne ga matsakaicin wayoyi.
• Batirin ThL 5000 baturi ne na silicon anode Li-polymer. Irin wannan baturi yana da girma mai yawa wanda ke nufin shi - da wayar - na iya zama sirara.
A4
• Baturin ba wanda zai iya cirewa.
• Mun gwada baturin a ƙarƙashin wasu takamaiman yanayi don ganin tsawon rayuwar baturin:
o Epic Citadel a cikin Yanayin Yawon shakatawa: 5 hours
o Yawo a YouTube: sa'o'i 10
o MP4 fim: 10 hours
• Lokacin magana na hukuma da aka bayar don ThL 5000 shine awanni 47 da awanni 30 don 2G da 3G bi da bi. Mun gwada wannan, muna yin gwajin kira na 3G kuma mun gano cewa bayan kusan mintuna 40, baturi yana faɗuwa kawai 1%. Wannan yana nufin cewa lokutan magana da aka ambata na iya zama na gaske.
Kila kuna iya samun aƙalla cikakkun kwanaki biyu na amfani daga baturin ThL 5000 idan kun yi amfani da shi a hankali.

Babban haɗi

• ThL 5000 yana ba da daidaitattun zaɓuɓɓukan haɗin kai: Wi-Fi, Bluetooth, 2G GSM, da 3G. Bugu da kari yana goyan bayan NFC.
• Na'urar tana da ramummuka don katunan SIM biyu.
• Ana tallafawa 3G akan ThL 5000 akan 850 da 2100 MHz. Wannan yana nufin cewa wayar zata iya aiki a mafi yawan wurare a Asiya, Kudancin Amurka da Turai amma ba a cikin Amurka ba.
• Don amfani da shi a Amurka, kuna buƙatar amfani da GSM.

kamara

• Akwai kyamarori biyu a cikin ThL 5000, 5 MP na gaba da kyamarar baya na 13 MP.
• Kamara ta baya tana da buɗaɗɗen F2.0.
• Kamara ta gaba ba ta da autofocus. ThL 5000 yana da ginanniyar ginin kyamarar app amma kuma zai baka damar saukewa da amfani da app na kyamarar Google.
• Ka'idar kamara tana da yanayin karimcin kai. Idan ka ɗaga yatsunka biyu, don yin V don nasara, za ka jawo kirgawa na daƙiƙa biyu bayan haka kamara za ta ɗauki hoton.'

software

• ThL 5000 yana gudanar da hannun jari na Android 4.4.2 tare da ƴan gyare-gyare na musamman.
• ƙarin daidaitawa ɗaya shine ƙarin iko don Saitunan baturi wanda aka sani da yanayin ceton wutar lantarki. Wannan yana iyakance iyakar aikin CPU yana ba ku damar adana rayuwar batir da rage zafin wayar.
• Wani sabon saiti shine app na Float. Aikace-aikacen Float yana tabbatar da bayyanar wani ko da yaushe a saman filin iyo wanda zai ba ku dama ga sauri zuwa duka kalkuleta da na'urar kiɗa.
• ThL 5000's na amfani da Launcher 3 daga Android Open Source Project a matsayin ginannen ƙaddamarwa.
A5
• ThL 5000 yana da cikakken tallafin Google Play kuma zaku iya saukewa da amfani da duk abubuwan Google na yau da kullun daga Play Store.
• ThL 5000 yana da 16 MB na ajiya akan jirgi; Ana iya faɗaɗa wannan zuwa kusan 32 GB ta amfani da na'urorin microSD Ramin.

wasu

• Ya zo tare da daidaitaccen caja na USB da kebul
• Hakanan yana da katin micro SD na 16GB wanda ba daidai ba tare da akwati-gel da adaftar USB OTG.
Don rayuwar baturi da ƙari, ThL 5000 babbar waya ce. Musamman idan kun yi la'akari da cewa ana farashi a kusan $269.99. Mai warware yarjejeniyar a nan tabbas baturi ne. Duk da yake ana iya samun wasu kyawawan farashin wayoyi tare da layi ɗaya da ThL 5000, yawancin ba za su sami babban baturi ba.

Idan kun kasance mallaki ɗaya, menene tunanin ku game da ThL 5000?

JR

[embedyt] https://www.youtube.com/watch?v=PXLXKgWxuAk[/embedyt]

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!