BABI GAME DA KUMA KUMA KUMA TO GOOGLE

 HOTUNAN DROPBOX ZUWA GOOGLE

Ikon akwatin ajiya don loda fayilolinku da manyan fayilolinku na iya kasancewa daga wayar ko tebur, akwai yuwuwar gaskiyar cewa wataƙila kun riga kun yi amfani da shi sau biyu don adana hotuna da ƙirƙirar wariyar ajiya. Za a iya tsara babban fayil ɗin a cikin daidaitattun rarrabuwa ko kuna da manyan manyan fayiloli har yanzu zai haifar da al'amura da yawa yayin jawowa da sauke manyan fayiloli daga akwatin ajiya zuwa hotuna google. Duk da haka godiya ga zamanin fasaha wannan ba matsala ba ce kuma zaka iya sauƙi tare da taimakon wasu aikace-aikace da canza saitunan, za ka iya barin kwamfutar ta yi maka aiki daidai da bukatun ku. Bari mu dubi yadda ake yin shi cikin sauƙi da inganci.

Waɗannan ƴan matakai ne waɗanda ya kamata a bi yayin aika hotunanku daga akwatin ajiya zuwa hotuna na google:

  1. Mataki na farko kuma mafi girma da yakamata a kammala shine zazzage aikace-aikacen tebur na akwatin ajiya wanda ke saita babban fayil ɗin girgije tare da shi kuma yana sarrafa fayilolinku da babban fayil ɗin ku. Koyaya idan kuna da app ɗin tebur kun riga kun shiga matakin farko.
  2. Da zarar ka sauke manhajar kwamfuta abu na gaba da za ka yi shi ne ka je shafin ka yi asusu ko kuma kana da shiga asusu.
  3. Shigar da akwatunan ajiya canza saitunan kuma zaɓi zaɓin daidaitawa sannan daidaita fayilolin kawai masu ɗaukar hotuna.
  4. Fayilolin ku za su fara zazzagewa a cikin babban fayil ɗin akwatin ajiya akan kwamfutarka.
  5. Da zarar kun bi duk matakan da ke sama, bayan haka ku je zaɓin Hotunan google kodayake yana iya ɗaukar ɗan lokaci gwargwadon haɗin Intanet ɗin ku amma zai tura ta hanyar buƙatar kuma cire manyan fayiloli.
  6. Daga nan sai a cire maballin akwatin da ba a so da wanda ba'a so, za a sami add option a kan rukunin yanar gizon danna shi kuma zaɓi fayilolin da suke daidaitawa.
  7. Akwai nau'i mai inganci guda biyu wanda kyauta ne kuma na asali wanda ke buƙatar biyan kuɗi, zaɓi nau'in nau'in ku da za a loda su da su.
  8. Yana iya ɗaukar ɗan lokaci don ɗaukar duk hotuna, don haka riƙe kuma jira har sai mai ɗauka ya ɗauki duk hotuna kuma ya fara da lodawa.

Yanzu da kun bi duk matakan kuma kun sami duk hotuna tare da yin amfani da madadin app ta hanyar manyan fayiloli guda ɗaya zaku iya zama ku bar kwamfutarka ta yi sauran ayyukan. Babu ja da faduwa da hannu ake buƙata; kuma ba lallai ne ku damu da hotunanku ba ko kuma ku damu ta yaya za su yi aiki duk abin da za ku iya damu da shi shine haɗin yanar gizon ku wanda zai iya haifar da matsala yayin lodawa. Ka ba shi wani lokaci kuma kada ka yi gaggawa. Ba da daɗewa ba ɗakin karatu naku zai sami duk hotunan da ake so daga akwatin ajiya waɗanda ƙila kuna buƙata. Da zarar an gama wannan sai a loda hotunan akan google photos app, zaku iya cire dropbox kawai kada ku rabu da shi har abada.

Jin kyauta ku bar mana sharhi da tambayoyinku a cikin akwatin sakon da ke ƙasa

AB

[embedyt] https://www.youtube.com/watch?v=TJ-Kt7IkEUs[/embedyt]

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!