Ta yaya Zuwa: Canja wurin Saƙonnin Saƙonninku na Mobiles zuwa PC

Canja wurin Saƙonnin Rubutun Waya zuwa PC

Sau da yawa, idan bin ɗayan jagororin mu don ɗaukakawa ko tweaking na'urar ku ta Android, za mu ba ku shawarar ku adana mahimman saƙonnin rubutu kawai idan akwai. A cikin wannan jagorar, za mu nuna muku daidai yadda ake yin hakan.

Ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin da za a adana saƙonnin rubutu shine yin amfani da app na ɓangare na uku don yin baya sannan a adana shi zuwa PC. Ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙa'idodin da muka samo don wannan shine SMS Zuwa Rubutun App. Amfani da wannan app, zaku iya tace saƙonni ta zance, kwanan wata ko rubutawa. Kuna iya tace saƙonnin ta SMS, A cikin SMS, Out SMS da Draft SMS. Hakanan zaka iya ajiye fayilolin a cikin rubutu na al'ada ko tsarin CBS. Kuna iya ajiye shi ko dai zuwa PC ɗin ku ko zuwa ma'ajiyar waje.

Lokacin da kake son mayar da saƙon da kake cikin wayarka, ɗauki ajiyar da ka yi daga SMS zuwa Rubutu, danna zaɓin mayar da kuma nemo inda ka ajiye fayilolin, tabbatar da tsarin kuma za a dawo da saƙonka.

Ana iya sauke wannan app daga Play Store. Ana iya amfani dashi a cikin Windows, Unix da Mac. Bi tare da jagoranmu na ƙasa kuma shigar da SMS Zuwa Rubutu.

Zazzage kuma Sanya SMS Zuwa Rubutu:

  1. Zazzage ƙa'idar daga Google Play Store, ko zazzage fayil ɗin Apk na app daga nan: link
  2. Ana iya tambayarka don ƙyale na'urarka ta Shigar daga Tushen da ba a sani ba, yi haka ta zuwa Saituna>Tsaro sai ka matsa Unknown Source.

a2

Shigar SMS Zuwa Rubutu Akan Android.

  1. Haɗa na'urar zuwa kwamfutarka.
  2. Kwafi fayil ɗin Apk da kuka zazzage akan na'urar ku.
  3. Cire haɗin na'ura.
  4. Shigar da Apk. Matsa fayil ɗin Apk kuma tabbatar da shigarwa.
  5. Ana tambayar ku da yawa don zaɓar tsarin shigarwa, zaɓi "Mai Sanya Kunshin". Idan ka ga pop-up zaɓi "Karyata "

Yi amfani da SMS Zuwa Rubutu

  1. Bude app
  2. Ya kamata ku ga allon yana nuna zaɓuɓɓuka don tace saƙonni. Zaɓi zaɓin da kuke so ta danna shi.
  3. Matsa maɓallin fitarwa kuma zaɓi sunan.
  4. Za a fara fitarwa.

 

Shin kun yi tanadin saƙonnin rubutu na SMS?

Raba kwarewarku a cikin akwatin da aka ba da labarin.

JR.

[embedyt] https://www.youtube.com/watch?v=nqFvLuoxiW0[/embedyt]

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!