Greenify tsayar da Ayyukan Bayani

Best Akidar Apps - Greenify

Ɗaya daga cikin mafi kyaun tushen apps don Android shine Greenify. Yana dakatar da bayanan bayanan da ke gudana kuma zai iya fadada rayuwar batirin ku. Wannan koyaswar tana jagorantar ku ta hanyar matakai akan yadda za'a yi amfani da shi.

Lokacin da ka samu batirinka yana ci gaba da raguwa koda kuwa kayi kwanan nan ya sake dawo da shi, zaka iya samun wasu aikace-aikacen bayanan da ke gudana wanda ya sa batirinka ya yi sauri fiye da yadda kake tsammani. Wannan ya zama mai karɓa da kuma muni ga ku.

Zaka iya musaki wadannan ƙaranan baya ta hanyar sauya na'urarka ko juya shi zuwa yanayin jirgin sama. Duk da haka, waɗannan ayyukan su ne jagora da kuma m.

 

Amma tare da Greenify, ƙila za a iya katange ayyukanka na baya don taimaka maka ajiye adadin baturi ba tare da rufe waɗannan ƙa'idodin ko dakatar da su ta hanyar juya wayarka ba. Suna kawai ci gaba da hibernation.

 

Greenify zai buƙaci ka tushen na'urarka. Abin da ke sanya Greenify daban-daban daga wasu ayyukan batir din yana da aikin sacewa. TitaniumBackup Pro ya kware da apps, sauran kayan aiki yana dakatar da ayyukan, amma Greenify kawai hibernates su.

 

Wannan ba manufa ba ne lokacin amfani da makullin ƙararrawa da / ko aikace-aikacen saƙo, ko da yake. Duk da haka, wannan yana da kyakkyawan bayani har yanzu don aikace-aikacen gaggawa.

 

Greenify

  1. Yanayin Mai Amfani Mai Sauƙi

 

Greenify yana da sauƙin amfani saboda yana da sauki. Bayan buɗe mahadar, za ku iya ganin jerin abubuwan da kuka yi na ɓoyewa da sauri, ko da yake a farkon, zai zama maras kyau. Kuna iya ƙara ƙarin zuwa jerin ta danna + button.

 

A2

  1. Yin nazari Ayyuka

 

Lissafi na apps ana kiranta "App Analyzer". Za a haɓaka ƙa'idodin bisa ga kundin da suka ƙunshi kategorien kamar Running, Runing in Background and May Slow Down Device. Idan ba za ka iya samun aikace-aikacen da kake son hadawa ba, danna Ƙari ko Duba su a kusurwar dama.

 

A3

  1. Jerin Bincike na Ayyuka

 

Maballin Bincike zai kawo ku zuwa allon Home. Za ka ga duk ayyukan da kake so ka ƙara zuwa Greenify. Yi amfani da kayan aiki na App don taimaka maka ka zabi wane app. Ana kuma samun maɓallin Maɓallin Ɗauki na Aiki a yankin Sanarwa yayin da app yake gudana.

 

A4

  1. Gudanar da Ayyuka da yawa

 

Zaka iya zaɓar aikace-aikacen da yawa tare da amfani da Abokin Bincike. Don yin hibernate su ta hanyar Greenify, mai sauki kasan da aka samu a saman kusurwar dama. Za a sanar da kai cewa app ya ɓoye.

 

A5

  1. Sarrafa Lissafi na Ayyukan Kira

 

Kowace lokacin da kake saka saƙo, za su je kai tsaye a cikin jerin da aka samo akan allon farko na Greenify App. Wannan allon zai ba ka damar yin amfani da aikace-aikacen da aka sace a kowane lokaci ta danna Play. Hakanan zaka iya sace su ta hanyar amfani da maɓallin Zzz.

 

A6

  1. Abubuwan Ayyuka Don Kira

 

Kuna iya rikicewa game da abin da app to hibernate musamman idan ba ka san abin da apps iya magyara baturinka da sauri. Kawai zuwa cikin jerin Running in Background. Wadannan aikace-aikacen sune fifiko. Kiɗa kawai waɗanda ba ku yi amfani da su ba sau da yawa.

 

A7

  1. Shirye-shiryen Buga Baturi na Shirye-shiryen Aiki

 

Ayyuka a cikin jerin Shirye-shiryen Shirye-shiryen na iya janye baturi fiye da yadda ka sani. Idan ba lallai ba ne don gudanar da su a lokacin jadawalin, za su iya zama mafi kyau.

 

A8

  1. Ayyuka Wannan Slow Android

 

Ayyukan da aka samo a ƙarƙashin jerin jerin na'ura na May Slow Down sun fara ne kawai lokacin da aka kaddamar da wani taron. Wadannan sune kayan aiki masu nauyi kuma zasu iya yin karin baturi. Suna kuma iya ɓoye su.

 

A9

  1. Ajiye Batirinka Ta Tsayawa

 

Tare da Greenify, aikace-aikacen da ka ɓoye suna iya sauƙi a sake kunnawa. Kuma yayin da suke cikin hibernation, ku aikin baturi zai inganta. Wannan mai amfani yana da zaɓi na Auto-hibernation wanda za ka iya musaki don hana wasu apps daga hibernating. Da zarar ka yi amfani da Greenify, zaku ga wasu canje-canje a rayuwarku na batir.

 

Bari mu san kwarewarku tare da Greenify.

Leave a comment a kasa.

EP

[embedyt] https://www.youtube.com/watch?v=PB5keBUL7IE[/embedyt]

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!