Wayar G6: LG G6 40,000 Pre-Order a cikin Kwanaki 4

LG ya fara farawa mai ban sha'awa tare da sabuwar na'urar flagship, da LG G6. Tare da raka'a 40,000 da aka riga aka yi oda a cikin kwanaki 4 na farko, LG yana kan farawa mai ban sha'awa. An saita alamar ƙaddamarwa a Koriya ta Kudu a ranar 10 ga Maris da kuma a Amurka da Kanada a ranar 7 ga Afrilu, yana nuna sha'awa mai karfi da yuwuwar samun nasarar siyarwa ga LG.

Wayar G6: LG G6 40,000 Pre-Order a cikin Kwanaki 4 - Bayani

Ba kamar wanda ya gabace shi ba, LG G5, wanda ya fito da wani tsari na zamani wanda bai dace da masu amfani da shi ba dangane da alkaluman tallace-tallace, LG ya ɗauki wata hanya ta daban tare da G6. Neman ingantaccen ƙira da aka mayar da hankali kan ƙirƙirar 'Ideal Smartphone' wanda ya yi daidai da abubuwan da masu amfani suka zaɓa, LG ya jaddada yadda aka keɓanta G6 don biyan buƙatun mai amfani. Tare da nuni na 5.7-inch QHD tare da rabon 18: 9, da LG G6 yana nuna himmar LG don kera wayar salula wacce ke jan hankalin jama'a.

Ƙarƙashin ƙasa, LG G6 yana amfani da kwakwalwan kwamfuta na Snapdragon 821, sabanin Snapdragon 835 da Samsung da Sony ke amfani da su a cikin na'urorinsu. Zaben wannan Chipset na baiwa LG fa'idar ƙaddamar da wayoyinsu da wuri saboda ci gaba da samar da kayayyaki, ba kamar yadda Samsung da Sony ke fuskantar tsaiko ba sakamakon ƙarancin amfanin 10nm Snapdragon 835. Bugu da ƙari, LG ya ɗauki matakan tabbatar da amincin na'urar ta hanyar aiwatar da na'urar cikin gida. tsarin da ke hana baturi yin zafi fiye da kima. Yana gudana akan Android 7.0 Nougat kuma yana nuna batir 3,300mAh mara cirewa, LG G6 ya sami ƙimar IP68 don dorewarsa. Bugu da ƙari, LG G6 ya yi fice a matsayin wayar farko wacce ba ta Pixel ba wacce aka riga aka shigar da Mataimakin Google.

Ɗaya daga cikin fa'ida ga LG shine rashin na'urar flagship ta Samsung a kasuwa, wanda ake sa ran za a sanar a ranar 29 ga Maris kuma za a sake shi a ranar 28 ga Afrilu. Wannan gibin yana ba LG kusan makonni bakwai don yin amfani da damar da haɓaka tallace-tallace. Koyaya, matsalar ta taso lokacin da aka kwatanta ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙira da ƙira na Samsung tare da kyautar LG. Farashi a USD 780, masu siye za su zaɓi LG G6 ko su dakatar da wasu ƙarin makonni don siyan Galaxy S8? Babbar tambayar ita ce ko za a ci gaba da samun LG G6 a yanzu ko yin haƙuri don sakin Galaxy S8 ba da daɗewa ba.

Origin

Jin kyauta don yin tambayoyi game da wannan post ta hanyar rubuta a cikin sashin sharhi da ke ƙasa.

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!