Ganawa da Ƙarin Music App

Binciken Music App Review

 

Abun da ake kira Beats yana da dangantaka da mutane da kowane irin nau'i mai tsayi, kayan aiki mai mahimmanci da kuma upbeat, kiɗa mai ban dariya. Duk da haka, a cikin 2012, Beats ya gabatar da shirye-shiryensa don shiga cikin gidan rediyo na musika tare da sayen MOG Music, kuma daga bisani ta gabatar da gudummawar gudana a ƙarƙashin sunan Beats Music.

A1 (1)

 

Ga wasu siffofin sananne na Beats Music:

  • Yana bayar da kyautar waƙoƙi mara iyaka don farashin da ake bawa a wata.
  • Wani abu mai mahimmanci wanda yake ba da kyawun ƙaddamarwa kyauta shi ne cewa yana da ƙungiyar masu ƙwarewa da sanannun masu fasaha waɗanda zasu taimaka masu amfani da ɗaukar waƙar da za su iya saurara. Wannan shi ne abin da ya bambanta da sauran wuraren shafukan, kuma a hankali, ya zama sashin sayar da tsarin.
  • Wasu kyauta: Beats Music bayar da jarrabawar kwana bakwai ga duk wanda zai shiga. Har ila yau yana ba da damar duba yanar gizo da kuma wasu aikace-aikacen hannu.

Lurautattun Abokin Kiɗa

  • Beats Music yana da huɗun bangarori waɗanda zasu taimake ka ka ji dadin kwarewar kiɗa naka:
    • Maganar, wanda ya ba ka damar zaɓar kalmomi da suke kwatanta wurinka, mutanen da kake tare da su, da abin da kuke yi a lokacin da aka ba ku.
    • Nemi shi yana baka damar duba waƙoƙin da aka tsara akan masu sana'a, nau'in kiɗa, ko ayyukan.
    • Just Kai, wanda ke bayar da shawarwarin kide-kide dangane da kiɗa, artist, da kuma jinsi da ka saurari.
    • labarai, kamar yadda sunan yana nuna, ƙari ne na ƙwarewar kaɗawar kiɗanka.
  • Aikacewar yana da shafin yanar gizo (beatsmusic.com) inda za ka iya amfani da bincike na kiɗa, abubuwan da suka dace, da kuma ƙungiyoyi na kawai don Kai.

 

Kwarewar da kwarewa ta bayar daga Beats Music

A karo na farko da aka saki Beats Music zuwa ga jama'a sun kasance mummunar cuta saboda app ya kasance matsala da kwari da sauran matsaloli na tsarin. Amma ƙungiyar ta ci gaba da magance waɗannan matsalolin da kuma kaddamar da kima daga sabuntawa don magance matsalolin. Wasu daga cikin waɗannan batutuwa, duk da haka, har yanzu basu kasance ba tare da sune ba, kamar waɗannan:

  • Beats Music ci gaba da tambayar mai amfani don shiga. Ba zai iya ɗaukar tunawa da takardun shiga na mai amfanin ba.
  • Ana cire ƙwaƙwalwar ka zai iya ƙyamar saɓin kiɗanka ya dakatar da shi
  • Lokacin da kake ajiye tarho daga wayar hannu, app ɗin ya fara farawa a kai

 

A2

 

Batutuwa da aka samu nasara ta hanyar sabuntawa sune wadannan:

  • An inganta fasahar Beats Music. Ya kasance tabbatacce ga alama kamar yadda ƙwararren ƙirar Beats ya fi yawa baki da fari, tare da taɓa launuka wanda ya sa ya bayyana da kyau.

 

Beats Music curators

Kamar yadda aka ambata a baya, ma'anar kasuwar Beats Music ita ce mawakansa. Wannan ƙarfin yana haskakawa akan ƙirar keɓaɓɓen ƙirar, kuma ga masu amfani waɗanda zasu fi so su nema waƙa ko kuma waƙa, wannan zaɓi yana samuwa a kan gungumen shinge na hagu. Murmushi Music yana da girman kai a cikin shawarwari na kiɗa, kuma wannan shine dalili da yasa suke nuna shi a fili.

 

A3

 

Wasu matakai kan shawarwarin Beats Music:

  • Kayan yana yana da shafi na nema da ke nuna alamar kiɗa
  • Shawarar wannan app yana dogara ne akan jerin waɗanda aka ba su - wadanda suke da gaske, masu rai, masu ruhu
  • Za a iya "masu bi" a kan Twitter domin ku sake sabunta jerin sunayensu
  • Za'a iya ƙidaya jerin waɗanda aka haɗa su a cikin kundin kiɗa na kiɗa, kuma za a iya raba shi a kan shafin yanar gizon kafofin watsa labarun kamar Facebook ko Twitter.
  • Akwai kuma wasu kungiyoyi da masu zane-zane da za ku bi
  • Akwai ayyukan da yawa (misali, rabawa, aiki, da dai sauransu) wanda ke da jerin kayan kiɗa na kansu
  • Masu amfani suna da zabi na nau'ikan kiɗa na 30

 

Nawa koda halin kaka

  • Kowace wata don biyan biyan kuɗi zuwa Beats Music ne $ 9.99 ko farashin shekara-shekara na $ 119.88. Wannan yana kawo shi a cikin tare da sauran kayan kiɗa
  • Don masu rijistar AT & T, masu amfani zasu iya jin daɗin waƙar Beats Music kyauta kyauta na tsawon watanni uku.
  • Ga masu amfani da Mobile Share da tsare-tsaren, ana iya amfani da app don biyan kuɗi na $ 15 na kowane wata don abin da ake kira shirya iyali. Wannan fakitin zai iya zama kamar mutane biyar, saboda haka ya kai ga $ 3 da mutum.
  • Biyan kuɗi yana ba ku damar samun dama ga duk abin da na'urar Beats Music zata bayar.
  • Har ila yau yana baka damar sauke kiɗa domin ku iya sauraron shi a layi

 

Shari'a

 

A4

 

Beats Music app ne a kan haka sosai na gefen music streaming masana'antu mafi yawa saboda yawa kwari da cewa ci gaba da annoba shi. Hanyoyin kasuwancinta da musayar ra'ayoyin bazai iya kasancewa mai kyau ga kowa da kowa ba, musamman ma waɗanda ke da girman kai a cikin ɗakin kiɗan kiɗa kuma suna son zabar waƙoƙin su. Farashin kuma daidai da sauran kayan waƙoƙin kiɗa, don haka ƙwararrun ƙirar ba ta da amfani da ƙananan farashi don samun hankalin mutane da yawa.

 

Dukkanin, Kiɗa ƙwallon ƙaƙa na iya zama kyawun waƙoƙi mai gudana ga waɗanda suke son ci gaba da koyon sababbin mutane da sabon kiɗa.

 

Shin kun yi kokarin yin amfani da app na Beats Music? Me kake magana game da shi?

 

SC

[embedyt] https://www.youtube.com/watch?v=KEjkFVX-8Gk[/embedyt]

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!