An Bayyana ZTE Blade III

ZTE Blade IIIBayanin ZTE Blade III

Ana yin bitar ZTE Blade III anan, wayar hannu ce mai arha tare da wasu bayanai masu kyau.

description

Ma'anar ZTE Blade III ya haɗa da:

  • 0GHz sarrafawa
  • Android 4.0 tsarin aiki
  • 512MB RAM, 4GB na ciki da kuma ɗakin fadada don ƙwaƙwalwar waje
  • Tsawon 5mm; 63.5 mm nisa da 10.85mm kauri
  • Nuni na 0-inch da 800 x 480 pixels suna nuna ƙuduri
  • Yana auna 133g
  • Farashin £69.99

Gina

  • Kyakkyawan ginin yana da kyau.
  • Tsarin kuma yana da kyau; ta hanyar gani, wayar hannu tayi kama da tsada fiye da yadda take.
  • Gefen ƙasa yana da leɓan roba yayin da bayan kuma yana shafa.
  • Fashin gaba an yi shi da filastik mai sheki.
  • Wayar tana jin ƙaƙƙarfan ƙarfi da ƙarfi, babu ƙarar sautin ƙararrawa.
  • Akwai maɓallan taɓawa guda huɗu a gaba don Gida, Menu, Baya da ayyukan Bincike.
  • Maɓallin rocker na ƙara yana hannun hagu.
  • Babban yana da maɓallin wuta da jackphone na 3.5mm.

A1 (1)

nuni

  • Nunin 4-inch ba mai ban mamaki bane amma yana da kyau.
  • 800 x 480 pixels na ƙudurin nuni ba su da haske kuma ba su da isasshen haske kuma kusurwar kallo ba su da kyau sosai.
  • Duban bidiyo da ƙwarewar binciken gidan yanar gizo ba za a iya wucewa ba.

A2

Performance

  • Mai sarrafa 1 GHz tare da 512MB RAM abu ne kawai karbuwa. Ba za ku iya tsammanin abubuwa da yawa don farashin da za ku biya ba. Ayyukan yana ɗan daɗaɗawa kuma shafukan yanar gizo suna ɗaukar ɗan lokaci don ɗaukar nauyi.

kamara

  • Babu kyamara na gaba.
  • Kamarar baya tana harba a 5 megapixels.
  • Ya samar da matsakaicin hoto amma a wuraren da akwai ƙananan haske ba za ku iya tsammanin yawa ba.
  • Mun lura da rufewar lokacin yin rikodin bidiyo.

Orywaƙwalwar ajiya & Baturi

  • Akwai 4GB na ciki na ciki wanda 2.5GB kawai ke samuwa ga mai amfani.
  • Ba da daɗewa ba za ku yi amfani da ramin katin ƙwaƙwalwa don duk abin da kuke buƙata.
  • Rayuwar baturi kuma matsakaita ce; zai same ku cikin rana tare da cajin la'asar.

Features

  • Wayar hannu tana gudanar da Android 4.0 wanda kadan ne a bayan yanayin amma ya yi daidai da ƙira da dubawa.
  • Ƙwararren mai amfani yana da kyau sosai kuma mai sauƙin amfani.
  • Akwai ƴan software masu ban sha'awa kamar TouchPal, waɗanda ke ba ku damar buga kalmomi ta hanyar zame babban yatsa a kan allo.

hukunci

Ga abin da ya dace da ƙayyadaddun bayanai suna da kyau. ZTE ya mai da hankali kan ƴan bayanai kamar ƙira, allo, da processor, ga mutanen da ke neman wayar hannu mai rahusa wannan zaɓi ne mai kyau.

A4

Yi tambaya ko so in raba abubuwan kwarewa?
Zaka iya yin haka a cikin sashin sashen sharhi da ke ƙasa

AK

[embedyt] https://www.youtube.com/watch?v=Ah50n9g87Fw[/embedyt]

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!