Nunin Haske na Sony Ericsson Xperia Neo

Sony Ericsson Neo

Sabuwar wayar hannu ta Android ta Sony Ericsson ya cancanci babban abin yabawa.

Sony Xperia Neo Review

description

Bayanin Sony Ericsson Xperia Neo ya haɗa da:

  • 1 GHz Qualcomm Snapdragon processor
  • Android 2.3 Gingerbread tsarin aiki
  • 320MB na ciki da 8GB microSD katin, 512MB RAM
  • tsawon 116 mm; 67mm nisa da 13mm kauri
  • Nunin nuni na 3.7inches da 480 x 854 pixels nuni ƙuduri
  • Yana auna 126g
  • Farashin na $399.99

Gina

Ginawa da kayan Sony Ericsson Xperia Neo ba su da kyau sosai.

  • Zane mai curvy yayi kyau sosai kuma na musamman.
  • An gabatar da kyawawan launuka masu kyau da zurfi a cikin Sony Ericsson Xperia Neo, tare da azurfa, fari da baki.
  • Akwai maɓalli uku a ƙarƙashin allon gida don ayyukan baya, gida da menu.
  • Plasticky chassis yana jin dorewa amma baya da ƙarfi sosai.
  • Yana da matuƙar jin daɗin amfani da shi saboda ƙarancin nauyi da ƙaramin jiki.
  • Don haɗin waje, akwai kuma tashar tashar HDMI a saman.

 

Memory

Ƙwaƙwalwar 320MB na ginanniyar ƙwaƙwalwar ajiya abu ne mai lalacewa, amma a gefen haske, Xperia Neo ya zo tare da katin microSD na 8GB don ajiyar waje. 

Software & Fasali

  • Aikace-aikacen Timescape mai ban haushi wanda ke haɗa Facebook, Twitter da SMS akan ɗayan allo na gida har yanzu yana nan a cikin Xperia Neo.
  • Ɗaya daga cikin kyawawan abubuwa shine Facebook, Twitter da abokan Google za a iya haɗa su cikin manyan lambobin sadarwa akan Xperia Neo
  • Xperia Neo yana ba da allon gida guda biyar; .kowane allo na gida yana da gajeriyar hanya a ƙasa wanda ke ba da damar yin amfani da apps guda huɗu (saƙonni, lambobin sadarwa, bugun waya, da kantin kiɗa) da babban allon aikace-aikacen.
  • Tsarin yana da sauƙi kuma mai sauƙin amfani.
  • Ana iya shirya aikace-aikacen ta hanyar haruffa kuma ta yawan amfani.

Ayyuka & Baturi

  • Mai sarrafa 1GHz+ Adreno 205 GPU yana tabbatar da aiki mai kyau. Tabawa yana da tasiri sosai kuma babu jinkirin amsawa.
  • Ba kamar wayoyin hannu na Sony Ericsson na baya ba, tsarin aiki na zamani yana da Android 2.3.
  • Rayuwar baturi matsakaita ce ko da yake zai kai ku cikin yini, tare da amfani mai nauyi za ku buƙaci sake caji sau ɗaya.

kamara

  • Akwai kyamarar 8-megapixel a baya.
  • Wani kamara yana zaune a gaba.
  • Siffofin filasha LED, murmushi da gano fuska, da geotagging suna samuwa kuma suna aiki.
  • Hakanan ana iya shirya hotuna ta hanyar aikace-aikacen gyara hoto tare da gallery.
  • Rikodin bidiyo a 720p shima yana da kyau.

nuni

  • Yayin da inci 3.7 nunin ɗan ƙarami ne amma har yanzu ana amfani dashi don kafofin watsa labarai da suka haɗa da ayyukan kamar kallon bidiyo da binciken gidan yanar gizo.
  • Matsakaicin nuni yana da kaifi da haske tunda yana da 480x458pixels.
  • Sony Mobile Bravia Engine kuma yana haɓaka ingancin bidiyo da hoto.

Sony Ericsson Xperia Neo: Kammalawa

Gabaɗaya ƙayyadaddun bayanai suna da kyau amma wayar tana da ɗan tsada. Bugu da ƙari, Xperia Neo yana ba da mafi kyawun fasali fiye da na magabata. Saboda saurin aiki, hotuna masu kyau, matsakaicin ƙira da kyakkyawar fata na Android, Xperia Neo yana da game da komai amma Sony Ericsson har yanzu yana buƙatar ɗan ci gaba.

 

Yi tambaya ko so in raba abubuwan kwarewa
za ku iya yin haka a cikin sashin maganganun da ke ƙasa

AK

[embedyt] https://www.youtube.com/watch?v=SvlunUHR0I[/embedyt]

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!