An Bayani na Google Nexus S

Google Nexus S

Bayan rashin nasara na Nexus A bara, Google ya dawo tare da Nexus S. Menene wannan magajin ya bayar? Don sanin amsar da fatan za a karanta bita.

 

description

Bayanin Google Nexus S ya haɗa da:

  • 1 GHz Cortex A8 processor
  • Android 2.3 tsarin aiki
  • 16GB na ginanniyar ƙwaƙwalwar ajiya tare da babu rami don ƙwaƙwalwar waje
  • 9 mm tsawo; 63mm da 10.88mm kauri
  • Nuni na 4 inci da 480 x 800 pixels sun nuna ƙuduri
  • Yana auna 129g
  • Farashin na $429

Ayyuka & baturi

  • Google Nexus S ita ce wayar farko da ke aiki da tsarin aiki na Android 2.3.
  • Amsa yana da sauri kuma aikin yana da sauri.
  • Mai sarrafa 1GHz tabbas ya san yadda ake ɗaukar nauyinsa.
  • Batirin Nexus S zai iya samun ku cikin sauƙi a rana amma tare da amfani mai nauyi, zai buƙaci saman la'asar.

Gina

Abubuwan da ke da kyau:

  • An tsara Google Nexus S ta hanya mai daɗi. Sauƙin riƙewa da amfani.
  • Maɓallai masu mahimmanci suna kasancewa a ƙasan allon, waɗanda ba a iya gani lokacin da allon ke kashe.
  • Ba kamar yawancin wayoyi ba, babu alama a gaban Nexus S.
  • Ga wasu mutane, baƙar fata mai tsabta na iya zama mai ban sha'awa sosai yayin da wasu kuma na iya zama damuwa.
  • Kusurwoyin suna lanƙwasa da kyau sosai.
  • Fashin gaba kuma yana ɗan lanƙwasa, wanda aka ce yana da daɗi yayin yin kiran waya.
  • An kuma gaya wa gaba da cewa ba su da kyan gani idan aka kwatanta da sauran wayoyin hannu.
  • A gefen ƙasa, akwai masu haɗawa don microUSB da naúrar kai.
  • Maɓallin ƙara yana gefen hagu kuma maɓallin kunnawa / kashe yana hannun dama.

A ƙasa:

  • Baya ba ta da kyau sosai. Sakamakon haka, baƙar fata mai ƙyalli na iya yin ƙunci bayan ɗan lokaci.
  • Yayin da na gaba ba shi da wata alama, a bayansa akwai alamar tambarin Google da Samsung.

nuni

  • Akwai nuni mai girman inch 4 kuma ƙudurin nuni na 480 x 800 pixels yana zama yanayin sabbin wayoyi.
  • Tare da Super AMOLED capacitive touch allon, sakamakon haka mai girma uku suna da kaifi da haske.
  • Kwarewar kallon bidiyo tana da kyau kwarai saboda kyakkyawan nuni.

Software & Fasali

  • Akwai damar zuwa allon gida da yawa da widget din.
  • Akwai wasu tweaks marasa mahimmanci kamar layin orange wanda ke nuna ƙarshen jeri.
  • Goyon bayan na'urori masu auna firikwensin gyroscopic yana nan saboda Android 2.3 OS. Wannan hanya ce don bin diddigin motsi mai girma uku na aikace-aikacen.
  • Near Filin Sadarwa kuma yana samun goyan bayan Nexus S.
  • Akwai mai sarrafa baturi wanda zai baka damar sanin waɗanne aikace-aikacen ke ƙara ƙarar wuta.
  • Sabon manajan app yana ba ku damar sarrafawa da rufe aikace-aikacen daban-daban.
  • Maɓallin madannai kuma yana da wasu sabbin halaye kamar tsinkayar kalma da riƙe maɓallin motsi don rubuta manyan haruffa.

Memory

Ƙwaƙwalwar 16GB na ginanniyar ƙwaƙwalwar ajiya ta fi isa. Abin takaici, babu ramin faɗaɗa don ƙwaƙwalwar waje.

 

kamara

Dalili mai kyau:

  • Nexus S yana da kyamarar gaba da ta baya, wanda ba a saba gani ba a kwanakin nan.
  • Kyamarar megapixel 5 tana zaune a baya yayin da VGA ke zaune a gaba, wanda yake da kyau don yin kiran bidiyo.

A ƙasa:

  • Nexus S ba shi da maɓallin gajeriyar hanya don kyamara.

Google Nexus S: Kammalawa

Baya ga tsarin aiki babu ci gaba da yawa a Nexus S. Wasu daga cikin fasalulluka suna da daɗi sosai yayin da wasu kawai na kowa. Babban matsalar ita ce babu wani sabon abu ko ban sha'awa game da Nexus S. Yana da ɗan tsada kaɗan saboda ƙayyadaddun kayan aikin. Gabaɗaya waya ce mai kyau.

 

Idan sharhin da ke sama ya taimaka muku, da fatan za a yi sharhi a ƙasa.

[embedyt] https://www.youtube.com/watch?v=b7om8bnfNnk[/embedyt]

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!