Samun dama ga Ma'aikatan Kasuwanci ba tare da Hoto ba Tare da Labarai

Yadda za a yi Amfani da Kasuwancin Cache Cache don samun damar Hanyoyin Jirgin Labaran Duniya

Mafi kyawun tashar taswira, ya zuwa yanzu, shine Google Maps by Google. Yana da kyauta kuma yana da amfani sosai don amfani ta yau da kullum. Bugu da ƙari, yana ba da izinin nuna maɓallin kewayawa. Saboda haka, wannan labarin zaɓin zai taimaka maka samun dama ga Taswirar Aikace-aikacen tare da siffar ta musamman, Labaran Cafe.

 

Waɗannan su ne matakai don samun damar Taswirar Siyasa ta amfani da Labaran Bayanan Cache.

 

  • Na farko, bude Maps a na'urarka na Android
  • Lokacin da taswirar ta cika, to je zuwa maɓallin Menu, latsa shi kuma je zuwa optionsarin zaɓuɓɓuka> Labs.

 

A1

 

  • Google yana ci gaba da inganta tare da taimakon abubuwan da aka karɓa daga masu amfani. Wadannan bayanai suna gwaji don samar da mafi kyawun fasali. Zaka iya ganin dukkan waɗannan siffofi a cikin Labs section. Masu amfani zasu iya gwada wannan don taimaka musu.

 

Saitunan ƙwaƙwalwar ajiya

 

  • A cikin Labaran Lab, za ku sami "Yankin Cache Map" a cikin Labs section. Wannan zai ba da damar Google Maps don ɗaukar wurare inda babu hanyar intanet.

 

A3

 

  • Wannan yana da matukar taimako musamman idan makamanku ba shi da wani bayanin ɗaukar hoto. Yanayin 'Yankin Taswirar' 'wanda aka samo a cikin shafukan Lissafi zai cika wannan makomar kafin tafiya. Bugu da ƙari, dole ku ɗauki wuri na farko don ku iya kama filin taswirar. A sakamakon haka, zangon mita 10 na yankin da ka zaɓa zai ɗauka a wani lokaci.

 

A4

 

Kyakkyawan fasali amma zaka iya sauke nauyin shafuka na caji na 10 ba kawai ba. Idan kuna son sauke dukkanin ƙasar ko kuma babban yanki da kuke yin haka.

Matsalar da ke kunna taswirar inda babu 3G haɗuwa, GPRS yana daukan lokaci mai yawa.

A ƙarshe, menene ra'ayinku game da Taswirar Android na Layi tare da Lab-Pre-cache Labs? Raba tambayoyinka da gogewarku ta barin tsokaci a ƙasa.

EP

[embedyt] https://www.youtube.com/watch?v=ER0soXY9jnQ[/embedyt]

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!