Binciken kan Nokia X

A Bincike a kan Nokia X da Specs

Nokia X shine kamfanin farko na kamfanin kamfanin Microsoft, yana haɗuwa da wasu siffofi masu mahimmanci, menene Microsoft ke ƙoƙarin kaiwa tare da Nokia X? Karanta don gano.

description

Misalin Nokia X ya haɗa da:

  • Qualcomm S4 Play 1GHz dual-core processor
  • Android AOSP 4.1 tsarin aiki
  • 512MB RAM, 4GB na ciki da kuma ɗakin fadada don ƙwaƙwalwar waje
  • Tsawon 5mm; 63mm nisa da 10.4mm kauri
  • Nuni na 4 inch da 800 × 480 pixels sun nuna ƙuduri
  • Yana auna 7g
  • Farashin €89

Gina

  • Halin Nokia X yana da kyau. Abubuwan kayan jiki na wayar hannu sune filastik amma sautin hannu yana jin dadi sosai a hannu.
  • Kwancen na iya jin dadi saboda filastik amma a ƙarshe ba za ku iya ganowa da kuskure ba.
  • Babu jijiyoyi ko skeaks.
  • Ana amfani da na'urar a cikin launuka masu yawa.
  • Tsarin yana da kyau tare da gefuna da dama.
  • Tsarin rocker da maɓallin wuta yana a gefen hagu.
  • A gaban babu wani maɓalli wanda ba wanda yake don aikin Back ba.
  • Kayan hannu yana tallafawa dual SIM.
  • An cire takalmin baya don nuna baturin, sakon katin microSD da ƙananan SIM.

A1

 

nuni

  • Kayan hannu yana samar da allon nuni na 4.
  • Sakamakon allon nuni shine 800 × 480 pixels.
  • Launuka na allon suna wankewa.
  • Girman pixel na 233ppi ma low.
  • Gudun ƙungiyar TFT shi ne a baya da tayi kamar idan aka kwatanta da sababbin na'urorin hannu.

A3

 

processor

  • The S4 TAMBAYA Kunna 1GHz dual-core processor tare da 512 MB RAM ya dawo; wasan kwaikwayon yana tsakiyar tsaka tsakanin sluggish da sauri.
  • Hanyar da ta dace tana da karɓa amma ba ta dace ba don wasu daga cikin ayyukan. Mai sarrafawa yayi ƙoƙari ya ci gaba da ɗawainiya amma ba kawai ya isa ba.

Orywaƙwalwar ajiya & Baturi

  • Kayan hannu ya zo tare da 4 GB na ajiya na gida wadda ba ta da 3 GB yana samuwa ga mai amfani.
  • Ana iya inganta ƙwaƙwalwar ta hanyar amfani da katin microSD.
  • Kayan hannu ya zo tare da baturi mai sauƙi na 150MAh.
  • Yanayin batir yana da matsakaici; kana iya buƙatar saman rana tare da ɗan amfani.

A5

kamara

  • Gidajen gida suna 3.15 megapixel kamera yayin da babu kyamara don gaba.
  • Ana iya yin bidiyon a cikin pixels 480.
  • Kiran bidiyo ba zai yiwu ba tare da wannan na'urar.
  • Halin hoto yana da ragu.
  • Kullun ba su da haske sosai.

Features

  • Nokia X ta yi amfani da tsarin AOSP 4.1 na Android; ba daidai da sababbin hanyoyin ba.
  • Ƙarin mai amfani ba shi da kyau sosai, yana iya zama damuwa ga wasu mutane
  • Yanayin allon gida yana kama da Windows Phone.
  • Halin da aka yi a Asha Phones yana nan a nan.
  • Ayyukan kewayawa ya zama mai sauƙin gaske ta hanyar kasancewa da wani app da ake kira "HERE Maps".
  • Har ila yau, kamfanin Nokia ya darajarta sosai.

Kammalawa

A dukkanin wayar salula yana da kyau saboda launi mai haske, yana da karfi kuma yana da dorewa, zai iya ɗaukar lokaci mai tsawo amma wasan kwaikwayon kadan ne. Microsoft ya yi ƙoƙari don samar da sauti mai kyau amma ana samun sauti mafi kyau a kasuwa a daidai farashin.

A1

Yi tambaya ko so in raba abubuwan kwarewa?
Zaka iya yin haka a cikin sashin sashen sharhi da ke ƙasa

AK

[embedyt] https://www.youtube.com/watch?v=t8CMWCvzySQ[/embedyt]

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!