Binciken Samsung Galaxy A3

Samsung Galaxy A3

A1

Samsung Galaxy A3 waya ce mai tsaka-tsaka wacce ke ba da aiki mai kyau da rayuwar batir. Tsarin karafa na ban mamaki zai iya dacewa da ingancin ginin wasu wayoyin salula na zamani. Abin takaici, kyamararta tana da kyau.

A baya, na'urorin Samsung galibi an yi su ne da filastik kuma, akwai da yawa da suke fatan cewa kamfanin zai inganta ƙirar ginin su ta hanyar ƙaura daga filastik. Samsung ya fara amfani da karafa tare da Samsung Galaxy Alpha da Galaxy Note 4 wacce ke da fuloti na ƙarfe, koda kuwa duka suna amfani da murfin bayan roba.

Yanzu, tare da sabbin wayoyin salula na zamani, Samsung ya haɓaka ingancin ginin su, yana gabatar da na'urori masu matsakaicin zango tare da ƙirar ƙirar ƙarfe ta musamman. Duk da cewa Galaxy A5 ko A3 ba su da yawa a cikin Amurka, amma da yawa suna tsammanin harsunan ƙirar su na matsayin mai ba da sanarwar abin da ke zuwa.

A yau, a cikin wannan zurfin nazari, za mu mayar da hankali ga Samsung Galaxy A3 don ganin abin da ya kamata ya bayar ba tare da ingantaccen inganci ba.

Design

Sabon ƙirar Galaxy A3 shine ya haifar da farin ciki yayin da Samsung ya sanya ƙawancen nesa da filastik. Duk da yake wayoyin hannu na filastik na Samsung sun kasance masu ɗorewa, hakan ya haifar da wayoyin salula masu tsada waɗanda suke jin arha.

  • Samsung Galaxy A3 ne na'urar da ke nuna cikakken aikin ginin. Ƙungiyoyi masu linzami da kuma gefuna suna ba da damar yin amfani da na'urar ta atomatik kuma yana da sauƙi don amfani da hannu ɗaya.
  • Na'urar na'urar 130.1 x 65.5 x 6.9mm, kuma tana auna 110.3g
  • Tsaya hannun sa hannu Samsung abubuwa masu haɓaka kamar alamar gida na sama gaba da flanked ta hanyar capacitive baya da maɓallin kullun nan.
  • Maɓallin wuta a gefen dama. Rukunin katin SIM guda biyu suna ƙasa da maɓallin wuta. Ofayan waɗannan rukunin ya ninka matsayin microSD slot.
  • Girgirar murya a gefen hagu.
  • Ana sanya jackphone da microUSB tashar a kasa.
  • Ƙararrawa mai haske ta filayen hagu na kyakwalwar baya yayin da aka samo maƙallan na'urori guda ɗaya a gefe guda.

A2

  • Ya zo cikin nau'i-nau'i iri-iri: White White, Midnight Black, Silver Platinum, Champagne Gold, Pink Soft, da Blue Bleu.

nuni

  • Samsung Galaxy A3 yana amfani da nuni na Super AMOLED na 4.5-inch. Nuni yana da ƙudurin 960 x 540 don nau'in pixel na 245 ppi.
  • Fasahar AMOLED ta tabbatar da cewa nuni na Galaxy A3 yana da matsanancin bambanci tare da zurfin baki da launuka masu launi da kuma kusurwa da fuska.
  • Nuni zai iya zama ɗan ƙarami don amfani da kafofin watsa labarai. Sakamakon ba shi da ƙananan ƙananan wasanni ko kallon bidiyo.
  • Nuni yana da kyau don aiwatar da ayyuka na yau da kullum kamar bincike yanar gizo ko samun dama ga kafofin watsa labarun.

A3

Ayyuka da Hardware

  • Samsung Galaxy A3 yana da mai sarrafa na'urar Qualcomm Snapdragon 410 clocked a 1.2GHz. Wannan Adreno 306 GPU yana goyon bayan 1 GB na RAM.
  • Mai samar da 64-bit yana samar da wutar lantarki fiye da isa ga mafi yawan ayyuka, ciki har da wasanni masu kyan gani.
  • Kamar yadda Galaxy A3 kawai ke da 1 GB na RAM, lokacin da kake amfani da app da ke amfani da ƙwaƙwalwar ajiya - kamar wasan karshe mai ƙare, ƙwaƙwalwar gida ta sake sabunta ta atomatik bayan haka.
  • Zaka iya zaɓar tsakanin na'urar da 8 GB ko 16 GB na ajiya na ciki.
  • Samsung Galaxy A3 yana da sashin microSD don haka kana da wani zaɓi don amfani da shi don fadada damar ajiya har zuwa 64 GB.
  • Yana da cikakkun ɗakunan firikwensin (Accelerometer, RGB, kusanci, Geo-magnetic, Hall Sensor) da zaɓuɓɓukan haɗi (WiFi 802.11 a / b / g / n, A-GPS / GLONASS, NFC, Bluetooth® v 4.0 (BLE, ANT +) )). Yana samun hanyoyin sadarwa da yawa kuma wannan ya haɗa da LTE. Koyaya, kuna buƙatar kula da lambobin sigar, saboda nau'ikan daban-daban zasu goyi bayan ƙungiyoyin LTE daban dangane da kasuwa. Tabbatar da naúrar da ka samu zata iya haɗi zuwa hanyoyin sadarwar da kake so.
  • Ana sanya lasifika guda ɗaya a bayan na'urar. Wannan mai magana guda ɗaya na iya samar da sauti mai tsabta ba tare da murdiya ba. Koyaya, ƙarar ba ta da ƙarfi sosai.
  • Matsalar tare da wannan mai magana yana iya samuwa idan kana riƙe da na'urar a yanayin shimfidar wuri, ƙarar sauti.
  • Yana da batirin mAh 1,900 tare da rayuwar batir mai ban mamaki. Zaka iya samun 12 zuwa 15 hours ciki har da 4 zuwa 5 hours allon-lokaci.
  • Baturin ba wanda zai iya cirewa.
  • Akwai matsakaiciyar ikon ceton yanayin amma wannan iyaka yana aiki.

kamara

  • A3 na Galaxy yana da kyamarar raya ta 8MP tare da Fitilar Flash da 5 MP a gaban kamara.
  • Shirye-shiryen kyamara na saitunan saitunan kamar hotuna, ma'auni na fari da kuma ISO.
  • Yanayin harbi ya ƙaddara don haɗawa da harbe-harben har abada, mai kai tsaye, fuska mai kyau, GIF, HDR, yanayin hoto da yanayin dare.
  • Kyakkyawan hoto yana da banƙyama tare da ƙarar murya da hotuna sau da yawa da laushi da ƙananan kaɗan. Wannan gaskiya ne ko da a cikin haske mai kyau kuma mafi mahimmanci a cikin haske mai zurfi.

software

  • Samsung Galaxy A3 ta gudanar a kan Android 4.4 Kitkat kuma tana amfani da TouchWiz UI.
  • Kwarewar software yana kama da abin da ke kan Galaxy S2.
  • Samsung ya cire mai yawa fasalulluka wanda ya sa TouchWiz UI ta ci gaba da kuma ƙwace shi. Ayyukan da aka ɓace sun haɗa da madauki-taga, dage mai kyau, dakatar da hankali, motsa jiki na iska, chatOn, S-Voice, da S-Health.

A4

Farashin farashi da samuwa

  • Samsung Galaxy A3 a halin yanzu baya samuwa ta hanyar kamfanonin sadarwar Amurka. Amma zaka iya karɓar naúrar daga farashin Amazon akan $ 320. Wannan yana da tsada ga na'ura tare da takamaiman abubuwan da Galaxy A3 ke da su kuma kuna so kuyi la'akari da ƙarin zaɓuɓɓukan ƙawancen ƙawancen da ke ba da irin wannan ƙwarewar.

Final Zamantakewa

Galaxy A3 ta Samsung tabbas tana wakiltar mataki na haɓaka inganci kuma gabaɗaya waya ce mai matuƙar wayo. Koyaya, koda kuwa ƙirar ingancin haɓaka wasu ƙananan wayoyi ne, matakin aikin baiyi ba.

Me kuke tunani game da Samsung Galaxy A3?

JR

[embedyt] https://www.youtube.com/watch?v=BeYELzvQBOc[/embedyt]

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!