Wani hangen nesa na Sabon Magana na Google na 5.6 na Google

Binciken Sabon Magana na Google na 5.6, na Mafi Girma

Music Music na Google yana da sabuntawa na karshe (Google Play Music 5.6), kuma wasu daga cikin canje-canjen sun haɗa da ci gaba a cikin dubawa da kuma kula da na'urori masu izini waɗanda zasu iya haɗi kuma su iya yin kiɗa ta amfani da asusun ɗaya kawai. Wannan karshen shi ne ainihin tauraruwar wannan sabuwar sigar.

3

Zane / UI

Ga wasu canje-canjen da Google Play Music ke yi dangane da ƙirar mai amfani na app:

  • Za a iya samun gurbin asusun Google na asali a saman lokacin da ka swipe panel na gefen hagu
  • Za'a iya samun sauyawa don sauyawa don sauke kiɗa kadan a ƙarƙashin maɓallin Asusun Google kuma lokacin da ka swipe gefen hagu. Wannan wuri an ɓoye a saman mataki na gaba kafin wannan sabuntawa
  • Sauyawa zuwa kan na'urar ko sauke kiɗa ya sa Bincike shafin kunna launin toka
  • An nuna sabon aikin (kuma mafi kyawun zane) a ɓangaren sashi na Google Play Music
  • Akwai sabon samfurin buƙatar ƙira
  • Kunna wasa yanzu babban abu ne, madauwari.
  • Abinda ke cikin kundin da kake wasa a yanzu yana da yawa fiye da haka.
  • Nishaɗi, rayarwa. Abin da ba ya so?

 

Sabuwar kallo yana ba da Google Play Music karin abin da ya dace, abin da ɗayan masu amfani da Google Play da ke ƙauna zai iya ƙauna.

 

Karɓar na'urori masu izini

Babban mayar da hankali ga sabuntawa a kan Google Play Music shi ne damar da ake amfani da app don kula da na'urori masu izini.

 

Abin da ya kasance daidai yake:

  • Google zai iya ƙyale har zuwa na'urorin 10 masu izini don kowane asusu
  • Tsarin na'urorin - wayoyin, kwakwalwa, kwamfyutocin, Allunan - har yanzu sun kasance
  • Hanyoyin na'urori suna da X tare da kowane na'ura don mai amfani zai iya cire izini gareshi.

 

Me ya canza:

  • Wayoyin yanzu suna da sashe na kansu, rabu da wasu na'urori (Allunan, kwamfyutocin kwamfyuta, kwakwalwa)
    • Binciki mai sauri ya nuna cewa rabuwa ba daidai ba ne - akwai wasu wayoyin da ba a haɗa su a cikin nau'in waya ba. Dalilin wannan shine mai yiwuwa don samar da ƙuntatawa a cikin sharuddan lissafi.
  • Sai kawai biyar na na'urori masu izininka na iya zama na'urar wayar hannu
  • Maballin Kiɗa na Google na 5.6 yana da goyon baya ga Android TV. Yi tsammanin wannan siffar har yanzu za a ƙayyade shi, amma wannan alama ce wadda ta ba da babbar matsala a nan gaba.

 

2

 

Wani muhimmin canji a cikin Google Play Music 5.6 shine cewa app ba ya aiki tare da Cheapcast babu kuma. Za'a iya sauke sabon sauti na Google Play Music (5.6) ta hanyar Google Play Store. Tabbatar da cewa downsload yana da lafiya kuma ba zai cutar da na'urarka ta kowace hanya ba saboda yana da sautin rubutun kalmomi.

 

 

4

 

Shin kun sauke samfurin sauti na Google Play Music? Mene ne zaka iya fada game da shi? Share shi tare da mu ta hanyar sharhin sashe a kasa!

 

SC

[embedyt] https://www.youtube.com/watch?v=PcPR9y-LwP4[/embedyt]

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!