10 Android masu fashin kwamfuta Duk wanda zai iya yi

10 Android masu fashin kwamfuta Duk wanda zai iya yi

Za ka iya yin Android hacks a kan na'urarka ta Android tare da taimakon waɗannan 10 sauki tips da tweaks.

Idan kana son gwada wayarka kuma wannan ne karo na farko, wannan mahimmancin kwarewa na 10 zai taimaka maka waje. Yana da sauki kuma kowa zai iya aikata shi.

  1. Android masu fashin kwamfuta #1: Saitunan Abokin Hulɗa

 

Akwai matakan kayan aiki wanda ya bayyana a yawancin ROMs. Wannan shi ne abin da suke kira Rukunin Sanya. Tare da taimakon wannan kayan aiki, zaka iya samun dama ga saitunan Android musamman ma waɗanda suke ɓoye. Wannan app yana baka damar rayar da rawar jiki, haske mai haske, tsarin wi-fi, da sauransu. Hakanan zaka iya waƙa da wace aikace-aikacen da aka yi amfani da ita mafi yawan makamashi wanda zai taimake ka ka gudanar da aikace-aikacen da ke rage batirinka azumi.

 

  1. Android masu fashin kwamfuta #2: Siffanta Lock Screen

 

Makullin makullin shine siffar da aka fi so a cikin tsarin Android. Wannan shine abu na farko da masu amfani ke dubawa. Samun damar gyaran allon kulleka zai iya ƙara ɗan dandano ga na'urarka. WidgetLocker Lockscreen na iya yin haka kawai. Ba ya buƙatar wani tsige. Zaka iya motsa sliders, ƙarawa, cire ko daidaita su zuwa ayyukan marasa daidaituwa.

 

A3

  1. Android masu fashin kwamfuta #3: Boost Handset Volume

 

Wasu wayoyin da aka sare ko na'urorin basu da girma. Amma akwai aikace-aikace da zasu iya ƙarfafa ƙarar girma fiye da saitunan da aka samo akan na'urarka. Volume + yana da kundin kundin tsarin, bayar da EQ da saituna don ƙarfafa sitiriya. Duk da haka, wannan amfani ya kamata a yi amfani dashi da hankali saboda zai iya lalata masu magana da ka. Ana amfani da wannan app tare da Cyanogen ko MIUI ROMs.

 

A4

  1. Android masu fashin kwamfuta #4: Add Buttons Hardware

 

Makullin kayan aiki suna haɗari don lalacewa tun lokacin da ake amfani da su akai-akai. Amma tare da taimakon Mai Ceto Button, ana iya ƙara maɓallan maɓallan zuwa nuni. Waɗannan makullin suna ɓoye amma ana iya fitar da su tare da taimakon ƙananan maɓalli da aka samo akan allon. Akwai kuma jigogi da aka samo a cikin wannan app saboda haka zaka iya siffanta zaɓuɓɓuka naka. Button Mai Ceto, duk da haka, yayi aiki a kan na'urori masu asali kawai.

 

A5

  1. Android masu fashin kwamfuta #5: Cire Ƙarin Cache Tare da Ginin Riga

 

Cache yana ɗaukar wani sarari na sararin samaniya a na'urarka musamman idan kuna da ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwar ajiyar ciki. Cache daga aikace-aikace kamar Twitter da Facebook sun taso ne tun lokacin da ake amfani da waɗannan kayan aiki akai-akai. Wannan zai rikitar da sararin ku. Cache tsaftacewa aikace-aikace zai iya share sama wurare a gare ku. Amma CacheMate don Masu Amfani Masu ƙwarewa sun ɓoye mafi cache fiye da sauran kayan aiki saboda yana amfani da tushen tushen. Yana da wani sassaucin kyauta wanda yana da sauƙi-danna alama yayin da cikakken version yayi ƙarin zabin.

 

A6

  1. Android masu fashin kwamfuta #6: Gyara Lost WiFi Passwords

 

Lokacin da ka rasa kalmar sirri na WiFi, zaka iya sake dawo da su tareda taimakon WiFi Key Recovery. Wannan app zai iya cire kalmomin shiga waɗanda aka shigar a baya kuma zai iya amfani da su don haɗawa zuwa cibiyar sadarwar. Ba shi da ikon buƙatar kalmomin shiga, sai kawai ya dawo baya shigar da kalmar sirri don gyara haɗin.

A7

  1. Android masu fashin kwamfuta #7: Play Wasanni Android Tare da PS3 Controller

 

Masu amfani da Android sun samo hanyar da za su taka wasanni na wasanni a kan na'urar su ta amfani da kayan kwashe-kwata. Duk da haka, akwai wata wahala ta amfani da allon taɓawa don yin wasa idan aka kwatanta da yin amfani da mai sarrafawa. Gudanarwar Sixaxis wani aikace-aikacen ne don ba ka damar jin dadin wasa da wadannan tsoffin wasanni tare da amfani da wani mai kula da PS3 Sixaxis wanda za'a iya haɗi zuwa na'urar Android wanda aka samo asali. Wannan ƙirar, duk da haka, ba ya goyi bayan duk wayar Android.

 

A8

  1. Android masu fashin kwamfuta #8: Run Tegra Apps On Non-Tegra na'urorin

 

Gabatarwa da na'urorin Tegra ya haifar da rudani a cikin duniyar Android idan yazo da wasanni. Abin baƙin ciki, wannan ya bar masu ba da izinin Tegra. Amma akwai labari mai kyau ga wannan. Masu amfani za su iya samun dama ta hanyar shigar da Chainfire 3D a kan na'urorin da aka kafa. Wannan shirin ya haɗu da ayyukanku da masu jagorar hoto. Duk da haka, masu amfani ya kamata su tuna cewa wannan shirin bazai aiki a wasu na'urori ba.

 

A9

  1. Android masu fashin kwamfuta #9: Shigar da Ayyukan Daga Ƙasashen Kasuwa

 

Kasuwar Android babban wuri ne don nemo aikace-aikace don girkawa na'urarka. Amma akwai kuma wasu hanyoyin da ake samu a wasu wurare. Matsalar kawai ita ce cewa na'urarka ta Android ba zata ba da izinin shigar da irin waɗannan ƙa'idodin ba. Don magance wannan matsalar, zaku iya zuwa Menu> Saiti> Aikace-aikace ku zaɓi akwatin a ɓangaren Maɓuɓɓugan Bayanai. Wannan zai ba ku damar shigar da aikace-aikace daga wasu hanyoyin.

 

A10

  1. Android masu fashin kwamfuta #10: Sauke Ba tare da Bloatware ba

 

Ƙaƙwalwar ajiya wanda ba a taɓa ba zai iya canza wayarka kuma zai iya zama m. MIUI ROMs, alal misali, suna da tsarin tsarin da ba su da amfani idan aka yi amfani da su a waje da masana'antu. Ana cire waɗannan ƙa'idodin na iya zama m saboda an gina su a cikin na'urar don wasu dalilai. Bloat Freezer yana taimaka maka sarrafa wannan matsala. Yana kyauta samfuran da ba su da amfani a tsarin ba tare da cire su daga na'urar ba.

 

Was wannan taimako?

Bayar da kwarewa ta hanyar barin sharhi a cikin sassan da ke ƙasa.

EP

[embedyt] https://www.youtube.com/watch?v=C1rpN5_1Jbg[/embedyt]

About The Author

Reply

kuskure: Content ana kiyaye !!